Author: 9***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: رووووووووووووووووووعة رووووعة انصح به بجنننن
Màu sắc: trắng
Price: 138.700₫
Original Price: 146.000₫
| Material | Aluminum |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | Car Charger |
| Color | White |
| Lumens | 2000~3000LM |
| Voltage | 12V |
| Color Temperature | 6000K |
| Type | Bulbs(LED) |
| Power | 5W |
| Batteries Included | No |
| SKU | sq25071647285762567 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 2824085 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 9***7
Date:
Review: رووووووووووووووووووعة رووووعة انصح به بجنننن
Màu sắc: trắng
Author: f***8
Date:
Review: I like very very nice
Màu sắc: trắng
Author: c***a
Date:
Review: 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: trắng
Author: R***S
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm